/ WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA

CHUO CHA UALIMU MONDULI
MKATABA WA KUTENGENEZA MADIRISHA YA GRILLS.
(CASEMATE WINDOWS)

Makubalino haya yanafanywa leo, tarehe 09/05/2022

BAINA YA
Mkuu wa Chuo,

(ambaye hapa anatajwa kama “Mwajiri au Mnunuzi”)

Anuani ya Mwajiri ya mahali,

S.L.P. 5, MONDULI

Kwa niaba ya Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia (MoEsT)

NA
VITALIS MASSAWE WORKSHOP (0754-611964)

(ambaye hapa anatajwa/ wanatajwa kama “Muuzaji”)
Anuani ya Mwajiriwa/Muuzaji ya mahali, Posta na Barua-pepe
S.L.P. MAJI YA CHAI, ARUSHA.

Mnunuzi na Muuzaji wanakubaliana kufanya kazi kwa kuzingatia vigezo
vifuatavyo;

1. Madirisha yawe na ubora unaokubalika na yavutie

2. Yapakwe Red Oxide, Idadi ya madirisha ni 28.

3. Kazi ifanyike kwa Muda wa Siku 7 toka siku ya kuanza
4. Vioo vitakavyowekwa viwe na size ya 4mm.
5

. Puti ya kushikiza vioo iwe yenye ubora na nguvu
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MALIPO YALIYOKUBALIWA;
e Malipo ya awali yatafanyika hadi kazi ikifikia 70%.

« Kazi yote inajumla ya Square meter 63.9

« Malipo yaliyokubaliwa kwa 15qm = 148,044/=

« Jumla ya malipo yote ni Tsh.9,460,000.00

. Risiti ya EFD itatolewa kwa malipo tajwa hapo juu.

« Utakatwa kodi ya serikali (Withholding Tax) 2%
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Muhimu:

Mkataba huu unafuta makubaliano ya bei ya kwenye mkataba wa tarehe
09/05/2022.

Mkataba huu utatolewa katika nakala mbili halisi, zitakazosainiwa na pande
mbili,moja Mwajiri na ya pili Mwajiriwa.



